ครบรอบ 85 ปี ล็อกซเล่ย์ มอบเงินสนับสนุนมูลนิธิดวงประทีป
15 มกราคม 2567
![](/storage/newsroom/activities/2024/01/20240115-153025-1.webp)
คุณจรัสพงศ์ ล่ำซำ ผู้อำนวยการอาวุโส และคุณรัตนา วัชรเสถียร ผู้ช่วยผู้อำนวยการ ฝ่ายกิจกรรมองค์กรเพื่อสังคม บมจ.ล็อกซเล่ย์ มอบเงิน 100,000 บาท ในโอกาสครบรอบ 85 ปี ก้าวสู่ปีที่ 86 เพื่อเป็นทุนสนับสนุนโครงการและกิจกรรมต่างๆ แก่มูลนิธิดวงประทีป โดยมี ครูประทีป อึ้งทรงธรรม ฮาตะ กรรมการผู้ก่อตั้งและเลขาธิการมูลนิธิดวงประทีปเป็นผู้รับมอบ พร้อมร่วมแสดงความยินดีในโอกาสครบรอบ 85 ปี บมจ.ล็อกซเล่ย์ ณ อาคารล็อกซเล่ย์